- +

Author Topic: เรียน ครม. และสมาชิก บรอ์ด ทุกท่าน  (Read 6402 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline กร ระยองครับ

• Global Moderator
  • โคตรบ้า
พอดีผมไปดูกระทุ้เก่าๆ  เลยย้ายมาฝากใว้ห้องนี้ พวกเรามีกิจกรรมดีๆเพื่อสังคมกันทุกๆปี เช่น ทำบุญ บริจาคของ น่าจะมีห้องเก็บกระทู้ของกลุ่มบ้าง( เฉพาะกิจกรรมกลุ่มเท่านั้น  ทั้งบ้านใน ทั้งเกียรห้า ) เพราะเราไม่มีระบบ ค้นหาข้อมูล  เสียดายกระทู้ดีๆกว่าจะหาเจอ  นานๆวันไป เรากลับมาดุทริปเก่าๆที่เราเคยทำร่วมกัน
ไม่รู้ว่าจะควรหรือเปล่า  หรือ ว่าจะเอาไปรวมใว้ห้อง ท่องเที่ยว หรือว่าเอาไว้ ห้องใครห้องมันเหมือนเดิม

ควรไม่ควรอย่างไรโปรดชี้แนะครับ :-\ :-\
กร ;D
« Last Edit: 24/08/2009 , 14:59:23 PM by กร ระยองครับ »

Offline The Tourist

• บ้า..เกินพิกัด
  • **
  • ผีแดงเข้าสิง
น่าจะมีห้อง กิจกรรมกลุ่ม ไว้ ดูกัน ในนี้เนอะ ไม่ ว่า G5C หรือว่า ซุ้มบ้านใน ก้รวมกัน ในนี้เลย เนื่องจาก เราไม่ได้ Chat กันแล้ว ครับ

“สุขทุกข์ อยู่ที่ใจ มิใช่หรือ
เพราะใจถือ จึงเป็นทุกข์ ไม่สุขใส
ใจไม่ถือ จึงเป็นสุข ไม่ทุกข์ใจ
เราอยากได้ ความสุข หรือทุกข์นา”

example

• Guest
น่าจะมีห้อง กิจกรรมกลุ่ม ไว้ ดูกัน ในนี้เนอะ ไม่ ว่า G5C หรือว่า ซุ้มบ้านใน ก้รวมกัน ในนี้เลย เนื่องจาก เราไม่ได้ Chat กันแล้ว ครับ
ดีครับ งั้นถ้าเปลี่ยนเป็นชื่อห้อง  ;)  ;)ดีป่าวครับ

Offline kai_tu

• โคตรบ้า
อันนี้เป็นห้อง chat อะดิครับ ถ้าเราตั้งกระทู้มา 1 กระทู้ อาจจะตั้งชื่อกระทู้เป็น ทริปของเรา แล้วเอาลิ้งค์มาแปะๆไว้ก็ดีตรับ ;) ;)
ความสุข กับ ความสำราญ เหมือนกันมั้ย

nong04

• Guest
ดี ดี ดีค่ะ น้ากรจัดไป ;) ;) ;) ;) ;)

Offline Gigolo Broken Heart

• **
  • อย่าใช้ความรู้ ไปคดโกงใคร ...จงใช้ชีวิตในความดีงาม
    • ... Ford Heart Mania ...
ห้องทริปท่องเที่ยว ทำบุญ ก้อมีแล้วไงคับ ... หรือว่าผมเข้าใจอะไรไม่ถูกต้องหรือเปล่า ช่วงนี้สมองชักจะเพี้ยนๆคับ ถ้าเข้าใจผิดขออำภัยไว้ก่อนคับพี่น้องงงงงงงง

http://www.fordheartmania.net/webboard/index.php?board=9.0

วันก่อนนั่งคุยกะแอ๊ดมึน เห็นว่าจะยกเลิกห้อง CHAT แล้วเพราะมันเปลืองเนื้อที่ server คับ ... ห้องนี้อาจจะ(อาจจะ)ถูกยุบหรือยกเลิกไป ... รอแอ๊ดมึนมาแจ้งอีกครั้งแล้วกันคับพี่น้องงงงงงงงงง ... มีหลายๆห้องกระทู้ก็จะเลอะเทอะ  แล้วสุดท้ายมันจะมั่วกันไปหมด ... ทุกวันนี้เพื่อนๆ(บางคน)ยังดูกระทู้ไม่ทั่วเลยเพราะเข้ามาก้อดูอยู่ห้องเดียว ไม่ได้เข้าไปดูกระทู้ของห้องอื่นๆ พอตกข่าวก้อโทรฯบอกว่าทำไม่ไม่แจ้งข่าวที่ห้องนั้น ห้องนี้ บ้าง ... หรือว่าจะต้องตั้งกระทู้เหมือนๆกันทั้งห้องFHM ห้องเกียร์ 5 ห้องซุ้มบ้านใน ให้มันเปลืองserver ... ขออำภัยถ้าคำตอบผมอาจะทำให้หงุดเงี้ยวคับพี่น้องงงงงงงงง ...
... FHM ...
   ... มิตรภาพ ...
      ...  ผูกพัน   ...
         ... แบ่งปัน ...
            ... เสียสละ ...

&  No More FORD

Offline fhm-admin

• Administrator
  • บ้า..500
เพิ่งเข้ามาอ่านครับงั้นเปลี่ยนชื่อห้องนี้เป็น ห้องรวทริป เลยดีป่าวคับ
หรือน้าๆอยากได้ชื่ออะไรบอกได้ครับจะได้ดำเนินการให้ครับ  :) ;)
Ford ให้ทุกวันเป็นวันซ่อมของคุณ

• **
เพิ่งเข้ามาอ่านครับงั้นเปลี่ยนชื่อห้องนี้เป็น ห้องรวทริป เลยดีป่าวคับ
หรือน้าๆอยากได้ชื่ออะไรบอกได้ครับจะได้ดำเนินการให้ครับ  :) ;)

ห้องกิจกรรมกลุ่ม ครับ ;) ;)

เพราะใจถือ จึงเป็นทุกข์ ไม่สุขใส
ใจไม่ถือ จึงเป็นสุข ไม่ทุกข์ใจ
เราอยากได้ ความสุข หรือทุกข์นา”

• โคตรบ้า
ห้องทริปท่องเที่ยว ทำบุญ ก้อมีแล้วไงคับ ... หรือว่าผมเข้าใจอะไรไม่ถูกต้องหรือเปล่า ช่วงนี้สมองชักจะเพี้ยนๆคับ ถ้าเข้าใจผิดขออำภัยไว้ก่อนคับพี่น้องงงงงงงง

http://www.fordheartmania.net/webboard/index.php?board=9.0

วันก่อนนั่งคุยกะแอ๊ดมึน เห็นว่าจะยกเลิกห้อง CHAT แล้วเพราะมันเปลืองเนื้อที่ server คับ ... ห้องนี้อาจจะ(อาจจะ)ถูกยุบหรือยกเลิกไป ... รอแอ๊ดมึนมาแจ้งอีกครั้งแล้วกันคับพี่น้องงงงงงงงงง ... มีหลายๆห้องกระทู้ก็จะเลอะเทอะ  แล้วสุดท้ายมันจะมั่วกันไปหมด ... ทุกวันนี้เพื่อนๆ(บางคน)ยังดูกระทู้ไม่ทั่วเลยเพราะเข้ามาก้อดูอยู่ห้องเดียว ไม่ได้เข้าไปดูกระทู้ของห้องอื่นๆ พอตกข่าวก้อโทรฯบอกว่าทำไม่ไม่แจ้งข่าวที่ห้องนั้น ห้องนี้ บ้าง ... หรือว่าจะต้องตั้งกระทู้เหมือนๆกันทั้งห้องFHM ห้องเกียร์ 5 ห้องซุ้มบ้านใน ให้มันเปลืองserver ... ขออำภัยถ้าคำตอบผมอาจะทำให้หงุดเงี้ยวคับพี่น้องงงงงงงงง ...

ก็มีเหตุผลดีครับน้าเต๋า.........ผมยอมรับว่าไม่ได้เข้าไปดุทุกห้อง แต่ถ้าจะยุบ ห้องต่างๆมารวมกัน  ผมว่ามันจะไม่ไหวนะครับ  รับรองวันเดียวไม่ได้เข้าบอร์ด  อัพจนตาลายแน่ๆ ส่วนเรื่องที่น้าเต๋าเสนอแนะก็เป็นเรื่องที่ดี  ดีครับ ช่วยๆกันออกความเห็น  บอร์ดจะได้พัฒนา  รับรองไม่มีหงุดเงี้ยว  ครับ   ส่วนที่ผมเอากระทู้ กิจกรรมมิ๊ตติ้งกลุ่มมาฝากใว้  เพื่อหาง่ายและเอาใว้สำหรับกิจกรรมกลุ่มเท่านั้น  ส่วนการไปเที่ยวส่วนตัวหรือ  ไปเจอที่ไหนมาก็โพสรูปที่ห้องบ้านใน  หรือ เกียรห้าได้เลย หรือสมาชิกเห็นว่า ควรเอาไปใว้ห้องใครห้องมันเหมือนเดิม ก็ไม่เป็นไรครับ ไม่มีหงุดเงี้ยว หรือน้ำเงี้ยวไดๆทั้งสิน :D :D

• **

ก็มีเหตุผลดีครับน้าเต๋า.........ผมยอมรับว่าไม่ได้เข้าไปดุทุกห้อง แต่ถ้าจะยุบ ห้องต่างๆมารวมกัน  ผมว่ามันจะไม่ไหวนะครับ  รับรองวันเดียวไม่ได้เข้าบอร์ด  อัพจนตาลายแน่ๆ ส่วนเรื่องที่น้าเต๋าเสนอแนะก็เป็นเรื่องที่ดี  ดีครับ ช่วยๆกันออกความเห็น  บอร์ดจะได้พัฒนา  รับรองไม่มีหงุดเงี้ยว  ครับ   ส่วนที่ผมเอากระทู้ กิจกรรมมิ๊ตติ้งกลุ่มมาฝากใว้  เพื่อหาง่ายและเอาใว้สำหรับกิจกรรมกลุ่มเท่านั้น  ส่วนการไปเที่ยวส่วนตัวหรือ  ไปเจอที่ไหนมาก็โพสรูปที่ห้องบ้านใน  หรือ เกียรห้าได้เลย หรือสมาชิกเห็นว่า ควรเอาไปใว้ห้องใครห้องมันเหมือนเดิม ก็ไม่เป็นไรครับ ไม่มีหงุดเงี้ยว หรือน้ำเงี้ยวไดๆทั้งสิน :D :D

ไหนๆ น้ากร ก็เสนอมาแล้ว ช่วงว่างๆ ก็รวบรวม หัวข้อที่เกี่ยวกับ กิจกรรมกลุ่มมาไว้ในห้องนี้หน่อยสิ เดี๋ยวผมจะช่วยอีกแรง

Offline Gigolo Broken Heart

• **
  • อย่าใช้ความรู้ ไปคดโกงใคร ...จงใช้ชีวิตในความดีงาม
    • ... Ford Heart Mania ...
จริงๆแล้วผมก้อยากทำอย่างที่ท่านกรว่านั่นแหละ ... เคยนั่งทำอยุ่พักนึงแล้วก้อยังทำไม่สำเร้จ พอไปทำอย่างอื่น บางทีก็ลืมไปเลยเหมือนกัน ... ดีคับมาช่วยๆกันปัดกวาด จัดระบบ ให้มันเข้าที่เข้าทาง พัฒนากันไปเรื่อยๆ ... เห็นอะไรดี อะไรควรทำ ก้อมาแจ้งกันเผื่อจะได้ช่วยๆกันได้ ตอนนี้แอ๊ดมึนก้เปิดบอร์ดสำหรับผู้ดูแลเวปเอาไว้อยู่ที่ห้อง FHM จะได้เอาไว้คุยกันได้คับเพราะบางครั้งไม่ได้เจอกันนานๆอาจจะลืมหัวข้อที่จะพูดคุยกัน ...

ผมเองก็ไม่ได้เข้าทุกห้องคับเพียงแต่อาศัยเทคนิค คลิ๊ก..แสดงกระทู้ที่ยังไม่ได้อ่าน.. ที่อยู่ด้านบน ก้อจะรู้ว่ามีกระทู้อะไรที่มาใหม่ หรือกระทู้ไหน update บ้าง เข้าไปดูบ้าง ไม่ได้เข้าไปดูบ้าง ตามแต่เวลาจะอำนวย ... ตอนนี้ที่นี่มีผู้ดูแลมากขึ้น คงได้ช่วยกันดูแล+พัฒนาคับพี่น้องงงงงงงงง ...
... FHM ...
   ... มิตรภาพ ...
      ...  ผูกพัน   ...
         ... แบ่งปัน ...
            ... เสียสละ ...

&  No More FORD

Offline เดช@สำโรง

• โคตรบ้า
  • ผมเป็นคนเดินช้า แต่ผมไม่เคยเดินถอยหลัง
ดีครับ สนับสนุนทุกๆท่าน  ;)
ข้าพเจ้ามิเคยชมชอบในการดื่มสุรา.....หากแต่ข้าพเจ้าชมชอบ...บรรยากาศในการร่ำสุรา...

• โคตรบ้า
สรุป  
งั้นเบื้องต้นนี้  ผมขอฝากใว้หน้านี้ก่อนละกัน
หากเปลี่ยนแปลงยังไงค่อยว่ากัน

แต่ขอให้ เป็นรูป กิจกรรมของ ชม รม บ้านใน เกียร 5 นอกคอก เท่านั้น  พวกไปเที่ยวส่วนตัว  หรือแนะนำท่องเที่ยว  ขอความกรุณาโพสที่ห้องทัวไป  หรือห้องท่องเที่ยว  และขอย้านกระทู้ที่ไม่เกียวข้องนะครับ   อยากเก็บภาพ กิจกรรม เพื่อส่วนรวมเท่านั้น

example

• Guest
สรุป  
งั้นเบื้องต้นนี้  ผมขอฝากใว้หน้านี้ก่อนละกัน

แต่ขอให้ เป็นรูป กิจกรรมของ ชม รม บ้านใน เกียร 5 นอกคอก เท่านั้น  พวกไปเที่ยวส่วนตัว  หรือแนะนำท่องเที่ยว  ขอความกรุณาโพสที่ห้องทัวไป  หรือห้องท่องเที่ยว  และขอย้านกระทู้ที่ไม่เกียวข้องนะครับ   อยากเก็บภาพ กิจกรรม เพื่อส่วนรวมเท่านั้น
เยี่ยมครับ

war.F@RG_225

• Guest
สรุป  

แต่ขอให้ เป็นรูป กิจกรรมของ ชม รม บ้านใน เกียร 5 นอกคอก เท่านั้น  พวกไปเที่ยวส่วนตัว  หรือแนะนำท่องเที่ยว  ขอความกรุณาโพสที่ห้องทัวไป  หรือห้องท่องเที่ยว  และขอย้านกระทู้ที่ไม่เกียวข้องนะครับ   อยากเก็บภาพ กิจกรรม เพื่อส่วนรวมเท่านั้น
เยี่ยมครับ

:)รับทราบครับ :-*