- +

Author Topic: คุยแบบบ้าน ๆ (บ้านตู๊ดตู่)  (Read 146829 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline kong

• ติดเชื้อ..บ้า เข้าแล้ว
  • *
เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ครับเป็นตัวสีเขียวหัวเป็ด ทะเบียนใหม่ ศจ 292 วิ่งปรัมานแสนกว่าโล  ข้าน้อยขอสมักครเป็นสาวกอีกคนอิอิ ;) ;) :D

Offline ped

• บ้า..เกินพิกัด
  • **
555 + น้าวรรณสุดยอดเลยครับ..ผม เข็มขัดสั้นเลยอ่ะ..คาดไม่ถึง..อิอิ..คิดได้ว่า..ผม ก็คงไม่เหมือนใคร..เอออ..แฮะ..ไม่เคยสำรวจตัวเองซักกะที... อ้อ..ก็มีครับ..ที่ไม่เหมือนใคร..เพราะผมไปโมดิฟายด์ มาคับ..เปลี่ยนแปลงรูปร่างกับเพิ่มขนาดมา.. อืมมม..สงสัยยายเมี้ยนจะชอบอันเนียะอ่ะแหละ..อิอิ.. ยายเมี้ยนชอบของแปลก..5 5 5 + :D

ถ้าจะเปลี่ยนช่วงล่างจิง ๆ ก็คงคิดหนักอ่ะคับ น้าวรรณ.. ไม่รู้งบประมาณประจำปีจะผ่านการเห็นชอบจาก ครม. รึป่าว..เฉพาะยางก็ 3-4 หมื่นแล้วอ่ะฮะ.. :-\  ไม่รวมชุดยกอีกเท่าไหร่..ไม่แน่ หลังวันที่ 16 อาจมีเฮ...ลุ้นหวยละกานนน..อิอิ.. 8)

Offline ped

• **
ยีนดีต้อนรับน้ากอง ด้วยความเต็มใจครับ...ทะเบียนสวยยยย..มากกกกกก... :-*

Offline Chuen

• Administrator
  • บ้า..500
เรื่องทะเบียนสวย งวดนี้ขอลองเบอร์น้ากองซะงวด
ครั้งที่แล้วยังเสียดาย เบอร์รถน้าเป็ดเลย

Offline ped

• **
อืมมม..เกือบลืมนึกถึงเหมือนกันคับ..น้าชื่น  ขอบพระคุณมากครับที่สะกิด..

ง้านน..งวดนี้..ไม่ขอถุกรางวัลมากมาย  ผมขอแค่ค่ายกช่วงล่างทั้งชุด สูง 6 นิ้ว..ยางแค่ 33 นิ้วพอ..

ไม่อยากได้ไปมากกว่านั้น..ขอให้ถูก ขอให้ถูกเถอะ เจ้าประคู๊นนนนน...555 ???

Offline กร ระยองครับ

• Global Moderator
  • โคตรบ้า
เรื่องทะเบียนสวย งวดนี้ขอลองเบอร์น้ากองซะงวด
ครั้งที่แล้วยังเสียดาย เบอร์รถน้าเป็ดเลย

งี้มีหลายคันก็ต้องตามทุกงวดงะดิ :-\ :-\

Offline 500SEL

• *
จริงแล้วน่าจะมีชุดยกขายในบ้านเราบ้างนะครับ ใส่ยาง 33 กำลังดี ที่อาคารศรีวรจักรมีชุดยกของ Trail Master 4" แต่เป็นตัวเก่า(หน้าคอยล์สปริง)
 พอถามคนขายว่ามีของรุ่น ปี 97-2000 ไหม เขา(มัน)ตอบแบบชีวิตลูกจ้างว่า ไม่มี สั้นๆ ห้วนๆ ตอบแบบรู้เลยว่าลักษณะนี้คงเป็นได้แค่นี้จริงๆ (กวน..น่าทำปืนลั่นใส่จริงๆ)
ไอ้เราก็สนใจอยากจะคุยต่อว่าถ้าสั่งพอจะเป็นเป็นได้ไหม เลยไม่มีไรจะเสวนากับมันต่อเลยครับ

แต่สำนัก Off Road ในบ้านเราก็พอมีฝีมืออยู่บ้างเราๆน่าจะลองดูกันบ้างดีไหมครับ ยกสัก 5" ยางสัก 33 ขับไปไหนคงเท่ห์ไม่หยอก อิอิ

• *
สวยครับ
« Last Edit: 14/06/2010 , 16:42:14 PM by 500sel »

• *
รูปไม่ขึ้น

Offline ped

• **
ว๊าวววว.....ยะ ยะ ยะ  ยะ ...โอววววว...เห็นแล้ว..จุ๊ ๆ ๆ  ๆ โอ่ย หน่อ...
กิเลสตัณหาวิ่งพล่านเลยละค๊าบบบบ...อุ่ว๊าววววว.....

มีรุ่นไหน..จะโมฯ  ยกสูงแบบนี้ได้มั่งอ่ะคับ...
งบประมาณซักแสนห้า..จาพอไหมน้อ...วู้ ๆ  ๆ ๆ ๆ  สวยครับ..สวยยยยย... ;D

Offline sive

• **
 :)ผมเคยให้ที่ พี่วิจักร J sport เมืองกาญฯ เขายกให้2นิ้ว หน้าปรับทอชั่นบาร์ หลังใส่แหนบเพิ่ม1แผ่น แล้วเปลี่ยนโช๊คของoldman emu ให้มันเฟลิมขึ้นนิดนึง ก็ใช้ได้ดีนะครับ แล้วเสริมกันกระแทกหน้าด้วยนิดนึง แล้วใส่ยาง 31" พี่เขาบอกว่า ถ้าเอาสูงกว่านี้ เพลาหน้าจะงุ้มมากแล้วจะไม่ดี
« Last Edit: 15/06/2010 , 16:56:34 PM by sive »

Offline Chuen

• Administrator
  • บ้า..500
ชอบคันสีส้ม
ปี 2000 ตรงเปะ น้าเป็ดว่าไง เด๋วจะช่วยบอกยายเมี๊ยนให้   

เชียร์........จิง ๆ งะ

Offline กร ระยองครับ

• Global Moderator
  • โคตรบ้า
โฮ้.........ดุคอดๆๆเลย...

• *
ชุดยกของ Trail Master 4" ครับ

• *
ต่อครับ