- +

Author Topic: น้าจะอยู่ในใจของพวกเราตลอดไปครับ..  (Read 20901 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Matoom

• ที่ปรึกษาประจำบ้าน
  • บ้า..เกินพิกัด
ถึงแม้จะไม่ค่อยได้เจอหน้า เจอตา พี่ๆ รุ่นใหญ่ เท่าไหร่ แต่หากใครในบ้านเราจากไป ก็รู้สึกใจหาย และได้แต่แสดงความเสียใจกับครอบครัวน้าเขาด้วยนะครับ

Offline austeen

• บ้า..ชัวร์
ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ่ ....

Offline KM4NCV_009

• ผู้ดูแลการเงิน
  • บ้า..ชัวร์
เสียใจด้วยครับ

Offline mon9516

• บ้า..500
ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ  :)
mon9516 - บูรพา009 - Ranger003

Offline หลวงพี่ 007

• **
  • เเก่เเต่สังขาร สันดานยังเหมือนเดิม
เสียใจด้วยนะครับ  :'(

Offline Gigolo Broken Heart

• **
  • อย่าใช้ความรู้ ไปคดโกงใคร ...จงใช้ชีวิตในความดีงาม
    • ... Ford Heart Mania ...
ความรู้สึกเหมือนพี่โม ครับ ... ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของ น้า F4-Corsair ด้วย และขอให้ น้า F4-Corsairได้พักผ่อนอย่างสงบสุขในสัมปรายภพ ด้วยครับ  ...
... FHM ...
   ... มิตรภาพ ...
      ...  ผูกพัน   ...
         ... แบ่งปัน ...
            ... เสียสละ ...

&  No More FORD

Offline Black Diamond

• **
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ  :)

Offline fhm-admin

• Administrator
  • บ้า..500
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ  :)
Ford ให้ทุกวันเป็นวันซ่อมของคุณ

Offline spysoodza

• **
  • ในกระเป๋ามีแต่เศษตังค์
ขอขอบคุณน้าๆและป้าๆสำหรับทุกๆข้อความ ทุกรูปถ่ายที่ด้ลงลงไว้ ป้าแป้นจึงขออนุญาตเขียนถึงน้าเอฟหน่อยค่ะ ว่าวันสุดท้ายตอนที่หมอมาบอกว่หมดหวังแล้วน่ะ ประณต หมอให้เลือกวิธีในช่วงสุดท้ายในชีวิตว่าจะให้เข้าicuหรือจะขอไปอย่างสงบในห้องนี้ น้าเอฟสงบมากค่ะ เลือกอย่างหลังครับ แล้วน้าเอฟก็มีสติสัมปชัญญะทุกอย่าง ที่จะตั้งรับกับช่วงเวลาสุดท้ายของชีวิต น้าเอฟบอกว่าคุณแป้นอย่าร้องไห้เลย ผมอยู่มาได้50กว่าปีก็พอใจแล้ว เราสัญญากันว่าเราจะเกิดมาพบกันอีก เราจะเป็นเพื่อนรักกันทุกภพทุกชาติ น้าเอฟบอกว่าเราจะได้เจอกันแน่เพราะเราจะเวียนว่ายตายเกิดกันไปอย่างนี้จนกว่าจะหมดกรรม สำหรับป้าแป้นแล้วมิตรภาพและความผูกพัน จะอยู่ในความทรงจำตลอดไปค่ะ ขออนุญาตปิดกระทู้นี้ด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ :)

Offline pee-RG142

• ติดเชื้อ..บ้า เข้าแล้ว
  • *
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ :)
ไอ้หนุ่มก่อสร้างหน้าตาเหมือนโจรแต่นิสัยหน้ารัก

• **
ขอบคุณค่ะ

• **
 ??? ??? ???น้าเอฟ ค่ะ เป็นกำลังใจให้ด้วยจิ๊ เจ้ายักษ์ดำมันง้องแง้งค่ะ :-\ :-\เข้าD ออกตัวเหยียบคันเร่งมันสั่นอ่ะค่ะ แป้ปนุงถึงจะโอเช แต่พอมันขึ้นทีจอดรถโค้งๆชันๆ มันร้องดังแต้กๆๆๆ เฮ้อ ป้าแป้นมึนตึ้บค่ะน้าเอฟ ต้องโทรไปปรึกษาน้าชื่น. เด๋วต้องเอาไปให้ช่างนุดูค่ะ จะไปถึงชลป่าเนี่ย เซ็งห่านค่ะน้าเอฟ ??? ???

Offline Janwut

• บ้า..500
ใจเย็นๆครับป้า ทุกอย่างแก้ไขได้

Offline Chuen

• Administrator
  • บ้า..500
จัดไป เดี๋ยวจะช่วยตามดูให้อีกแรงหนึ่งนะครับ

• **
 8) 8)ขอบคุณ ค่ะ เม๋ ช่วยออกค่าซ่อม ด้วยก็จักเป็นพระคุณอย่างยิ่งค่ะ555555555 ย้อเย่นน่ะค่ะ :D