- +

Author Topic: เทศกาล กินไก่นานๆชาติ 4-5กพ. ณ.บ้านสบ๊าย สบาย รีสอร์ท หาดแม่รำพึง ระยอง  (Read 31844 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline กร ระยองครับ

• Global Moderator
  • โคตรบ้า
มีข่าวมาบอก สมาชิกเก่าใหม่ทั้งหลายเตรียมพบกับเทศกาล กินไก่นานๆชาติ ปีนี้ไปนอกสถานที่  เมืองร้อยเกาะ เงาะอร่อย หอยใหญ่ ไข่แดง แหล่งธรรมะ  ก็คือจังหวัดระยองนั่นเอง.....ที่พัก เป็น รีสอร์ท    ส่วนตัว ติดทะเล
สรุปผลโหวตเป็นเอกฉันท์ เป็นวันที่ 4-5 กพ. ใครสะดวกก็เรียนเชิญครับ  ใครไม่ว่าง. :-*.ชาติหน้าเจอกัน... :( :-[

เราพิจารณาแล้วว่า ที่พักก่อนหน้านี้ที่นำเสนอมานั้น ไม่ไฮโชสำหรับพวกเราเท่าไหร่คร๊าบบ ท่าน
จึงขอนำเสนอที่พัก สุดหรู พร้อมสระว่ายน้ำ ส่วนตัว ม๊ากกกกๆ เนื่องจากท่านสมาชิก มีเด็กๆ มากานเยอะ ทริปนี้ ขอแจกแจงรายระเอียดดังนี้ครับ
บ้านพักเป็บแบบบ้านส่วนตัว บ้านเดี่ยวสามหลัง มีสระว่ายน้ำ ส่วนตัว และ มีห้องนั่งเล่นกลางบ้าน ห้องครัว ห้องน้ำ เราจะจัดให้ท่านอย่างเหมาะสม

ค่าที่พัก
1.ท่านสมาชิกที่มาแบบครอบครัว 4 คนขึ้นไป(พ่อแม่+ลูกๆ) จะได้นอนห้องส่วนตัว ค่าห้องพัก 1,800 บาท พร้อมอาหารเช้า อเมริกัน เบรคฟรัส ทุกท่าน
2.ท่านสมาชิกที่มาแบบคู่ 2 คน จะได้นอนห้องส่วนตัว ค่าห้องพัก 1,500 บาท พร้อมอาหารเช้า อเมริกัน เบรคฟรัส ทุกท่าน
3.ท่านสมาชิกที่มาแบบโสด 1 คน จะจัดให้นอนห้องละ 3-4 ท่าน ค่าห้องพัก ท่านละ 750 บาท พร้อมอาหารเช้า อเมริกัน เบรคฟรัส ทุกท่าน

ค่าอาหาร
ท่านสมาชิกทั้งที่ค้างคืนและที่ไม่ค้างคืน เก็บค่าอาหารเย็นและเครื่องดื่มพร้อมคนละ 500 บาทเท่ากัน ยกเว้นเด็กๆ ฟรีนะครับ

หมายเหตุ สำหรับท่านที่ไม่ได้ลงชื่อก็สามารถมาได้นะครับ ที่พักไม่ต้องห่วง
« Last Edit: 29/01/2012 , 19:41:05 PM by กร ระยองครับ »

Offline J-det (003)

• โคตรบ้า
Vote ไปแล้ว นะ 4-5 กพ.. :D

Offline เดช@สำโรง

• โคตรบ้า
  • ผมเป็นคนเดินช้า แต่ผมไม่เคยเดินถอยหลัง
พี่กรครับ แล้วครั้งที่ 4 จัดไปตั้งแต่ตอนไหน ที่ไหนฟร่ะ ทำไมผม ไม่รู้เรื่องเลย  :( :-\
อยู่ๆเป็นครั้งที่ 5 เลยเหรอ ???
ข้าพเจ้ามิเคยชมชอบในการดื่มสุรา.....หากแต่ข้าพเจ้าชมชอบ...บรรยากาศในการร่ำสุรา...

Offline tomfoolery

• บ้า..ชัวร์
ลำบากพี่กรนะ ขับรถไกลมากกกกก  ;)

Offline The Tourist

• บ้า..เกินพิกัด
  • **
  • ผีแดงเข้าสิง
พาลูกเข้านอนตอน 1 ทุ่มแล้วจะแว๊ปไปครับ

“สุขทุกข์ อยู่ที่ใจ มิใช่หรือ
เพราะใจถือ จึงเป็นทุกข์ ไม่สุขใส
ใจไม่ถือ จึงเป็นสุข ไม่ทุกข์ใจ
เราอยากได้ ความสุข หรือทุกข์นา”

Offline เดช@สำโรง

• โคตรบ้า
  • ผมเป็นคนเดินช้า แต่ผมไม่เคยเดินถอยหลัง
พาลูกเข้านอนตอน 1 ทุ่มแล้วจะแว๊ปไปครับ

อ้าว ! พี่ถั่ว มีลูก มีเมีย แล้วเหรอครับ ;D
ข้าพเจ้ามิเคยชมชอบในการดื่มสุรา.....หากแต่ข้าพเจ้าชมชอบ...บรรยากาศในการร่ำสุรา...

Offline The Tourist

• **
  • ผีแดงเข้าสิง
มีลูก มีเมีย เหมือนกับมีใบรับรองคุณภาพ ครับ

แล้วพี่เดชมีหรือยังอะ :D

“สุขทุกข์ อยู่ที่ใจ มิใช่หรือ
เพราะใจถือ จึงเป็นทุกข์ ไม่สุขใส
ใจไม่ถือ จึงเป็นสุข ไม่ทุกข์ใจ
เราอยากได้ ความสุข หรือทุกข์นา”

Offline ท่านรอง (055)

• โคตรบ้า
  • "ปัญหาทำให้เกิดปัญญา"
 ;)   โหวตแล้วครับ   ไม่ได้ชี้แนะนะครับแค่จะบอกว่าผมโหวต 11-12 ครับ   :D :D
แม้ว่า  ลมหนาวจะทำให้เราหนาวเย็นสักเท่าไร  ขอเพียงใจเราอบอุ่น  จะใส่ใจไปทำไมกับลมหนาว

Offline วิท-ระยอง

• โคตรบ้า
พี่กร แน่ใจนะว่านี่คือคำขวัญ
เมืองร้อยเกาะ(กลางถนน)   (น้อง)เงาะอร่อย(ฮิ)   หอย(สด)ใหญ่  ไข่แดง(แจ๋) แหล่งธรร(โ)มะ
 :P
อัตตา หิ อัตตา โน นาโถ

Offline พรานดง 035

• **
โหวตไปก่อน ไปได้เปล่ายังไม่แน่ ;D

Offline NooKapi

• Global Moderator
  • โคตรบ้า
 :-\ 2-4 มีทริปของบริษัท
 :-\ :-\ 12 ลูกน้องบังเกิดเกล้า (ชิง) แต่งงาน และบังคับฉันไปช่วยงานทั้งวัน -..-''

ฉันไม่เคยเจอใคร ไม่ขวา ไม่ซ้าย ไม่สมบูรณ์ไป ไม่มองแง่ร้าย หรือเอาแต่ใจ แต่มีอะไรไม่ธรรมดา - SCRUB

Offline yen

• บ้า..ชัวร์
  • เพื่อนๆ ตั้งฉายาว่าไอ้วิศวกรยกทรง
มารอดูครับอยากออกทริปครั้งแรกครับ

Offline katip3.0

• **
  • เวลาย่อมเอาชนะทุกสิ่ง
Time will overcome all thing

Offline เทพกระบี่

• โคตรบ้า
  • รูป เวทนา สัญญา สังขาร วิญญาณ
    • http://www.laemsakseafood.com
ปีนี้สงสัยไม่ได้ไปอ่ะครับ ติดงานบวช ;D
ขันติ เป็นประธาน

Offline น้าวรรณ 066

• **
ดูจากวันที่ให้โหวต..ไม่ว่างทั้งสองช่วง..น่ากลัวจะอดไปละงานนี้.. :(