- +

Author Topic: เทศกาล กินไก่นานๆชาติ 4-5กพ. ณ.บ้านสบ๊าย สบาย รีสอร์ท หาดแม่รำพึง ระยอง  (Read 31887 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ying^^

• บ้า..ชัวร์
แวะชมพิพิธภัณฑ์สัตว์น้ำระยอง เคยมากานยังคะ ;) ;) ;) ;)
น้องใหม่ สาวสวย ฝากเนื้อฝากตัวด้วย นะก๊ะ

ปลาเยอะแยะ เต่ามากมาย
น้องใหม่ สาวสวย ฝากเนื้อฝากตัวด้วย นะก๊ะ

แล้วพบกานนะค๊าาา ทุกท่าน เรื่องกิจกรรมขอดูจำนวนคน ก่อนจะรีบแจ้งให้ทราบว่าจะมีเสื้อดีป่าว :-* :-* :-* :-*
ลงชื่อกานก่อน

1.น้ากร หอยสังข์
2.ญ ศิริ 2 คน หาเด็กที่หาด 55(1ห้อง)
3.น้าจอร์ด 2 คน เด็ก ๆ (1 ห้อง)
4.ไก่การาจ 1 คน (เย็นๆ)
« Last Edit: 27/01/2012 , 0:11:26 AM by กร ระยองครับ »

Offline จอร์จ บางบ่อ

• Global Moderator
  • โคตรบ้า
  • เด็กบางบ่อ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ.....เพ่
จอร์จ 1 ครอบครัว  ;)
ทุกข์ที่เกิดซ้ำ เพราะใจนำพร่ำเพ้อ หาหัวใจให้เจอ ก็เป็นสุข

Offline kai_tu

• โคตรบ้า
เที่ยวกันให้สนุกนะครับ เจ๋ยติดงานผมคงไปไม่ได้ครับ

เจอกันคร้าบบบบบบบพี่ๆ ตามไปเย้นๆ
ความสุข กับ ความสำราญ เหมือนกันมั้ย

Offline เดช@สำโรง

• โคตรบ้า
  • ผมเป็นคนเดินช้า แต่ผมไม่เคยเดินถอยหลัง
น่าสนุกดีนะครับ อยากไปด้วย แต่ไม่รู้จักใครเลยจะไปด้วยได้มั๊ยครับ :P
ข้าพเจ้ามิเคยชมชอบในการดื่มสุรา.....หากแต่ข้าพเจ้าชมชอบ...บรรยากาศในการร่ำสุรา...

Offline Nak

• โคตรบ้า
ไปครับแต่ไม่ค้างนะ 2+2
คิดดี พูดดี ทำดี  มิตรภาพ มีให้เสมอ

Offline boy_062

• บ้า..เกินพิกัด
  • **
Talaykram Resort.
http://www.talaykram.com/

1.น้ากร หอยสังข์  ค้างคืน
2.ญ ศิริ 2 คน หาเด็กที่หาด 55(1ห้อง)ค้างคืน
3.น้าจอร์ด 2 คน เด็ก ๆ (1 ห้อง)ค้างคืน
4.ไก่การาจ 1 คน (เย็นๆ)ค้างคืน
5.Nak 2+2 ชั่วคราว
6.Boy062 2+2 ใบไม้คู่ 1 ห้อง
« Last Edit: 26/01/2012 , 0:07:43 AM by กร ระยองครับ »

Offline LugHmu

• **
โอ้ยยากไป แต่ต้องไปขอ อนุมัติก่อนครับผม แล้วจะมาแจ้งข่าว

:-* :-* :-*

Offline เสือเดี่ยวบ้านดอน

• **
เป็นร้านอาหารที่อยู่กลางทุ่ง กลางนา ทาเข้ามีวัว มีควาย โอ้ววว! :-\ :-\ :-\
เมนูและนำ ข้าวห่อกาบหมาก, ไก่คั่วเกลือ, ต้มหมูชะมวง, ปลาอินทรีทอดน้ำปลา, ปลาซิวทอดเกลือ :'( :'( :'(

มีเถียงนา หรือป่าว   (ตองเจ ฝากถาม)  :-\

Offline MR.GREEN

• **
น่าสนุกดีนะครับ อยากไปด้วย แต่ไม่รู้จักใครเลยจะไปด้วยได้มั๊ยครับ :P
ไปได้ครับพี่...ไม่ต้องจองห้อง..ผมจองล็อบบี้รีสอร์ทให้แล้ว :D :D

น้ากรเอาสติกเกอร์ไปด้วยนะครับ

Offline พริ้วไหว

• บ้า..500
แล้วปีนี้จะมีที่ให้ผมเผาไก่มั้ยครับ :-\ :-\ :-\
นกไร้ขน คนไร้เพื่อน ยากที่จะบินสูง

Offline boy_062

• **
แล้วปีนี้จะมีที่ให้ผมเผาไก่มั้ยครับ :-\ :-\ :-\

เผาปลาดีกว่ามั้ง เพิ่งผ่านตรุษจีนมา  เห็นไก่นึกว่าพวกเดียวกันเลี้ยว :D :D :D

Offline Burapha016

• **
ไล่อ่านดูตอนแรกตกใจ! นึกว่าจะไปจัดงานกันที่เกาะหมุย แต่ไฉนเป็นระยองฮิ ไปได้ยังไงหว่า

สมาชิกใหม่อยากไปมาก อยากรู้จักพี่ๆทุกคน เห็นเค้าว่าอบอุ่นน่าดู
แต่...ก็พลาดอีกตามเคย เพราะ วันที่ 5 กพ.ติดสอบ ครับ เสียดายๆ
:'(
*** ตึ๋ง บูรพา 016***

Offline pokpek

• **

เผากันเองดีกว่าป่ะน้า :D :D :D