- +

Author Topic: BIG MEETING 4 ชะอำ(ตีท้ายครัวบ้านน้าเด) 19-20 มกราคม 2556  (Read 23426 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ped

• บ้า..เกินพิกัด
  • **
วางสัญญลักษณ์กลุ่ม..ไว้เป็นที่ระลึก..ถือว่า เสร็จสิ้นภารกิจ..
วันเวลาผ่านไปไวเหมือนโกหก..เสาธงชาติที่แข็งแกร่ง..ที่สุดก็โดนน้องหนิม..เกาะกิน
ต้องไปเปลี่ยนใหม่ คราวนี้..ให้ไฉไลกว่าเดิม..ได้รับเกียรติจาก น้า ๆ หนุ่มหล่อทั้งหลาย
ฟอร์ด เอ็กซ์โพลเรอร์..ร่วมเดินทางร่วมกิจกรรม อันน่าภาคภูมิใจในครั้งนี้..

ระหว่างวันที่ 19-20 มกราคม 2555...

Offline ped

• **
ผู้ร่วมกิจกรรม..
1. น้าชื่น
2. น้าสิ่ว
3. ป้าแป้น
4. น้าเจน..เจ้าของพื้นที่
5. น้าเด..ทำหน้าที่ประสานงานกับเจ้าหน้าที่พม่า เพื่อลดแอร์ ให้อุณหภูมิเหมาะสม
6. น้าแดง..หนุ่มรูปงาม นามเพราะ นิสัยดี..อิอิ
7. น้าจอห์น...ทริปนี้จะพาใครมาน๊อ...ออกพรรษาแล้ว..55
8. น้องติลย์...คงติดงาน..!? ???

Offline sive

• **
 :) ;) ;)เดี๊ยวผมจะไปตามน้าๆที่ไม่ได้เข้ามาในเวปบ้านในเราด้วยครับ :-* :-*  8) 8)น้าๆครับเรายังมีเวลาพอที่จะตรวจเช็ครถก่อนเดินทางนะครับ หาเวลาไปตรวจเช็ครถแล้วเราไปด้วยกันนะครับ :-* :-* :-* :-* :-*
« Last Edit: 12/12/2012 , 12:57:23 PM by sive »

Offline austeen

• บ้า..ชัวร์

Offline ped

• **
หึหึ  :-* :-*

อิอิ....อิอิ..หึหึ..นี่..ติดงานใช่หมายจ๊ะ....อิอิ

Offline sive

• **
 :)น้าpedคร๊าบ ทริปนี่เรามีโปรแกรมเป็นอย่างไรกันบ้างครับน้าครับ รบกวนน้าpedชี้แจงแถลงด้วยครับน้าครับ จะได้เตรียมตัวกันถูกครับ  ::) ::) ::):-* :-* :-* :-*
« Last Edit: 12/12/2012 , 17:04:24 PM by sive »

Offline ped

• **
คร๊าบบบบ..น้าสิ่ว..
รายละเอียดจริง ๆ คงต้องรอประชุมกลุ่มฟ้าสางอีกทีนึงครับ..
แต่คร่าว ๆ ออกเดินทางตอนเช้าวันเสาร์ ประมาณ 09.00 น.
บ่ายสอง..น่าจะถึงที่หมายครับ..ร่วมกิจกรรมเปลี่ยนเสาธงชาติ
กางเต้นท์ พักที่ฐาน ตชด. 1 คืน..อาหารการกิน จะร่วมกับกลุ่มหรือจัดแยกก็ได้ครับ..
(แยกดีกว่า..) พอตอนเช้า..ตื่นสาย ๆ พักผ่อนกับอากาศเย็น ๆ ก็คงเดินทางกลับกันครับ
เดี๋ยวอาจจะมีแวะเที่ยวตามทางที่ผ่านครับผม..หรือกลุ่มรุ่นใหญ่ในบ้านเล็ก..ของเราจะแวะ
ทานข้าวกันอีกมื้อนึง..ก่อนแยกย้ายกันกลับครับ..น้าครับ.. ;D 8)

Offline Janwut

• บ้า..500
ไปกันครับไปกัน ความจริงวันที่19-20 ม.ค. ติดงานแต่งน้องที่ทำงานของป้าปุ้มแต่ไม่ไปจะไปกับพวกเรา :D :D

หึหึ...ไปก็ร่ายยยยย :-\ :-\

แต่ที่หลับที่นอนสำหรับเลดี้น่ารักๆๆๆอย่างออสตินมีให้นอนมะคะ  ;D ;D ;D ;D

Offline decha

• โคตรบ้า
 เต้นหลังรถท่อคู่มีเดี๋ยวกางไห้ติดกับย่าแป้น   (เพื่อความปลอดภัยของหนุ่มเหลือน้อยทั้หลาย) :D :D :D

:( :(

น้าเด!!!

ออสจะฟ้องป้าแป้น ;D ;D

Offline decha

• โคตรบ้า
  แหมขนาดของน้าไก่ผมยังช่วยกักางกับน้าชื่นที่ผาสวรรค์เลยแล้วของน้องออสทำไมจะไม่ช่วยกาง(ขืนไม่ช่วยเดียวโดนน้าไก่จัดการอะ)

• บ้า..500
มีบังเกอร์ว่างอยู่ :D :D :D :D

Offline ped

• **

• บ้า..500
เห็นน้าเป็ดหัวเราะค่อยใจชื้นหน่อย นึกว่าไปกับวงตลุมบอนซะแล้วไม่เห็นเล่าเหตุการณ์ให้ฟังเลยครับว่าตอนนั้นน้าอยู่ตรงไหน555