- +

Author Topic: ว่าด้วยเรื่อง รหัส บูรพา  (Read 50374 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หลวงพี่ 007

• บ้า..เกินพิกัด
  • **
  • เเก่เเต่สังขาร สันดานยังเหมือนเดิม
   ครับ ตั้งเเต่ปีที่เเล้วที่ผ่านมาค่อนข้างยุ่งมากครับ เลยไม่ค่อยมีเวลามาอัพ รหัส บูรพาครับ ซึ่งยังค้างคามานานกว่าเกือบ ปี เเล้ว ตั้งเเต่เริ่มต้น เกียร์ 5 คลับ เป็นต้นมาครับ :)

เอาหล่ะพอดีวันนี้พอมีเวลาบ้างที่จะมาอัพ รหัส กัน ก็คงจะเริ่มจากรหัสเดิมที่มีอยู่ก่อนนะครับ ว่าใครเป็นใครบ้าง เเล้วหลังจากนั้น พี่ๆ น้องๆ ที่เป็น สมาชิก ใหม่ ที่เคยมา มิตติ้ง เเละร่วมกิจกรรมกับเรา หรือ ว่าเข้ามาตอบกระทู้ต่างๆ ตามที่เคยกำหนดไว้ด้วยเงื่อนไขเดียวกับการรับ สติกเกอร์ ก็มาลงชื่อกันนะครับว่าใครกันบ้าง ให้ดี มีรูปร่างหน้าตามาด้วยก็ดีครับ ( อิ อิ โทษนะ ผัว-เมียกัน รหัสเดียวกันก็ พอ  อิ อิ)

งั้นก็เอาตามนี้เลย หรือใครมีความเห็นอย่างไร เเสดงความคิดเห็นได้นะครับ ;)

รีบทำให้เสร็จๆไป จะได้ไม่โดนว่า โดนเเขวะ ว่า ทำเเล้วไม่สนใจ ปล่อยประละเลย ทำเป็นคนไม่มีเวลาไปได้ เรื่องเเค่นี้ก็ต้องให้ตามกันอยู่ประจำ ก็ใช่ ซี ผมมันไม่ค่อยมีเวลาว่างมากมายนัก ที่จะต้อง เเหลกเหล้า เมาหมา มันทุกวัน

Offline The Tourist

• **
  • ผีแดงเข้าสิง
จัดมาให้ผม ซักรหัสซิ คุณพี่สุดหล่อ  :)

“สุขทุกข์ อยู่ที่ใจ มิใช่หรือ
เพราะใจถือ จึงเป็นทุกข์ ไม่สุขใส
ใจไม่ถือ จึงเป็นสุข ไม่ทุกข์ใจ
เราอยากได้ ความสุข หรือทุกข์นา”

sanngon

• Guest
รอจนเลิกรอแล้วเนี๊ยยยยยยยยยย..... >:( >:(

Offline NooKapi

• Global Moderator
  • โคตรบ้า
 :( รอมานานแล้วนะ...
ฉันไม่เคยเจอใคร ไม่ขวา ไม่ซ้าย ไม่สมบูรณ์ไป ไม่มองแง่ร้าย หรือเอาแต่ใจ แต่มีอะไรไม่ธรรมดา - SCRUB

• **
  • เเก่เเต่สังขาร สันดานยังเหมือนเดิม
  :D เริ่มเลยเเล้วกัน

Burapha 001  น้าหมู
Burapha 002  น้าพง ( น้าศรีชา )
Burapha 003  น้า J-det
Burapha 004  น้าหนุย
Burapha 005  น้าวิท-ระยอง
Burapha 006  น้า ANT  
Burapha 007  น้า add za
Burapha 008  น้าใจดี
Burapha 009  น้าโยเมก้า-ป้ามล
Burapha 010  น้าโยธิณ
Burapha 011  น้าฮั่ง
Burapha 012  น้าโม
Burapha 013  น้าวิทยุ
Burapha 014  .......
Burapha 015  น้าอิฐเเดง
Burapha 016  น้าตึ๋ง
Burapha 017  น้าสีฟ้า
Burapha 018  น้าหนึ่ง
Burapha 019  น้าทองเเท่ง
Burapha 020  น้านิมิตร
Burapha 021  ป้าหนูดี
Burapha 022  ป้าเเมว
Burapha 023  ป้าสา
Burapha 024  น้าขุนเเผน
Burapha 025  .......
Burapha 026  .......
Burapha 027  .......
Burapha 028  .......
Burapha 029  ป้าเเสนงอน
Burapha 030  ......
Burapha 031  ......
Burapha 032  .....
Burapha 033  ......
Burapha 034  ......

ในส่วนที่ว่างไว้ ก็เป้น สมาชิกที่ห่างหายเเละไม่สามารถ เรียกกลับมาได้ครับ หรือหากลืมท่านใดไป ก็ขออภัยด้วยครับ

ครับที่เหลือ พี่ๆ น้องๆ ก็มาร่วมลงชื่อกันเลยนะครับ  ก่อนที่ผมจะไม่มีเวลา อ่ะครับ  เร็วๆ นะครับ เดี๋ยว ผมจะโดนเเขวะ โดนกัดอีกครับ :'(

• **
 เอ้าๆๆ มาลงชื่อกัน เดี๋ยว จะพิจารณา ตามความหล่อ ความ สวย  อิ อิ อิ ตามลำดับ

อิ อิ เจ๋ย  เอ็ง อ่ะ บูรพา 1000 ม้างงงงงง   ;)

Offline The Tourist

• **
  • ผีแดงเข้าสิง
ลงชื่อก่อนเลย  นะ คงไม่ว่ากัน จัดให้ด้วยนะครับ ;D ลืม ขอ 028 นะครับ
« Last Edit: 30/09/2008 , 13:51:20 PM by Tour »

“สุขทุกข์ อยู่ที่ใจ มิใช่หรือ
เพราะใจถือ จึงเป็นทุกข์ ไม่สุขใส
ใจไม่ถือ จึงเป็นสุข ไม่ทุกข์ใจ
เราอยากได้ ความสุข หรือทุกข์นา”

Offline noi_mt 31

• โคตรบ้า
  • เลือกเกิดไม่ได้ แต่เลือกที่จะทำได้
ขอด้วยยยยยย :)

คิดว่าลืมไปแล้ว :-\

Offline จอร์จ บางบ่อ

• Global Moderator
  • โคตรบ้า
  • เด็กบางบ่อ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ.....เพ่
 :D อยากได้ บูรพา 043 คร้าบบบบบบ :)
ทุกข์ที่เกิดซ้ำ เพราะใจนำพร่ำเพ้อ หาหัวใจให้เจอ ก็เป็นสุข

Offline tiboon 044

• บ้า..ชัวร์
 :'(

น้าแอ๊ดฯ....แล้วรหัส 069 ของพ๊มหล่ะครับ

:P

Offline LugHmu

• **
ขอบคุณครับผมขอ

026

ครับท่านพี่ (หรือแล้วแต่จะสะดวกครับเลขไหนก็ได้ไม่สำคัญครับ) สำคัญที่ใจ

:P :P :P

หน้าตาอาจจะไม่ดีพอนะครับ

;) ;) ;)
« Last Edit: 04/10/2008 , 9:52:48 AM by LugHmu »

Offline กองเฟียง&เถียงนา

• ผู้ดูแลการเงิน
  • โคตรบ้า
  • สู่สามัญ คือสิ่งที่หวังจะไปให้ถึง
ก็ใช่ ซี ผมมันไม่ค่อยมีเวลาว่างมากมายนัก ที่จะต้อง เเหลกเหล้า เมาหมา มันทุกวัน

555555555555ฉันไม่รู้เรื่อง ฉันเมา แน ลืมแล้ว >:( >:( >:( >:( >:(
สู่สามัญ คือสิ่งที่หวังจะไปให้ถึง

Offline พรานดง 035

• **
ขอด้วยคนครับ ถ้าเป็นไปได้ขอเป็นบรูพา 035 นะคร้าบบบ :) :) :)
« Last Edit: 02/10/2008 , 9:37:23 AM by พรานดง »

Offline Nak

• โคตรบ้า
แสดงตัวด้วยคน เลขอะไรก็ได้ครับ :P
คิดดี พูดดี ทำดี  มิตรภาพ มีให้เสมอ

Offline J-det (003)

• โคตรบ้า
จัดไป...อย่าให้เสียยยยยยยยย... >:( >:( >:( >:( >:( >:(