- +

Author Topic: ใครสตาร์ทยาวๆ ยกมือขึ้น  (Read 25595 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ท่านรอง (055)

• โคตรบ้า
  • "ปัญหาทำให้เกิดปัญญา"
         :)   เยี่ยมๆ ครับ  รถผมก็เป็นเหมือนกัน   ;) ;) 
แม้ว่า  ลมหนาวจะทำให้เราหนาวเย็นสักเท่าไร  ขอเพียงใจเราอบอุ่น  จะใส่ใจไปทำไมกับลมหนาว

Offline pokpek

• บ้า..เกินพิกัด
  • **
ขอบคุณครับ อาจาร์ยอุ๊ปส์ ;) ;) ;)

Offline tomfoolery

• บ้า..ชัวร์
เเจ๋วครับ ลูกพี่

Offline พรานดง 035

• **
ลูกพี่อุปส์ ถ้าไปซื้ออุปกรณ์แก๊สอีกผมรบกวนช่วยซื้อให้ผมซัก 3 ชุดนะครับ :) ของผมเป็นๆ หายๆ เดี๋ยวสั้น เดี๋ยวยาว ครับ :-\

Offline jew

• **
อัพเดท ครับ...

เช้านี้สตาร์ทชึ่งเดียวติดเลย หลังจากเปลี่ยนเจ้าตัวนี้เมื่อวานเย็น เดี๋ยวลองใช้ดูอีกสักพัก  8) 8)

น้าพราน  อะไรครับสั้นๆ ยาวๆ :-[ :-[

Offline ท่านรอง (055)

• โคตรบ้า
  • "ปัญหาทำให้เกิดปัญญา"
อัพเดท ครับ...

เช้านี้สตาร์ทชึ่งเดียวติดเลย หลังจากเปลี่ยนเจ้าตัวนี้เมื่อวานเย็น เดี๋ยวลองใช้ดูอีกสักพัก  8) 8)

น้าพราน  อะไรครับสั้นๆ ยาวๆ :-[ :-[

ยินดีด้วยครับน้าจิวที่สตาร์ทติดง่ายแระ     ;) ;)

ส่วนน้าพรานเนี่ย....อะไรสั้น อะไรยาวครับ   :D :D :D
แม้ว่า  ลมหนาวจะทำให้เราหนาวเย็นสักเท่าไร  ขอเพียงใจเราอบอุ่น  จะใส่ใจไปทำไมกับลมหนาว

Offline Oops!

• Global Moderator
น้าพราน จะเอาสามอันเลย จริงๆเหรอ.....เด๋วซื้อให้  แต่เอาไปทำไม...ตั้งสามอัน จะเอาไปต่อกับของเดิม ที่มันสั้นบ้างยาวบ้าง.....ก็คงได้แต่ความยาวอะนะ...แต่ความอ้วนมันไม่ได้นา.....พี่พราน   ;D  แค่นี้ก็น๊อตขาด คา....จุกเข้าไปถึงคอหอยแล้ว แรงดี จิง จิง พี่พรานเนี๊ย(น้องเค้าบอกมา) 
« Last Edit: 22/12/2009 , 12:41:12 PM by Oops! »

Offline jew

• **
  ;D ;D   ;D ;D   8) 8)

• **
น้าพราน จะเอาสามอันเลย จริงๆเหรอ.....เด๋วซื้อให้  แต่เอาไปทำไม...ตั้งสามอัน จะเอาไปต่อกับของเดิม ที่มันสั้นบ้างยาวบ้าง.....ก็คงได้แต่ความยาวอะนะ...แต่ความอ้วนมันไม่ได้นา.....พี่พราน   ;D  แค่นี้ก็น๊อตขาด คา....จุกเข้าไปถึงคอหอยแล้ว แรงดี จิง จิง พี่พรานเนี๊ย(น้องเค้าบอกมา) 

เรื่องความใหญ่ไม่เป็นปัญหาครับ จะมีก็แต่เรื่องเดี๋ยวสั้น เดี๋ยวยาวนี่แหละครับ ;D

ไม่ไหวจะเคลียร์เลยจริงๆ อิอิ :-\

• **
ไปแกะดูมาแล้วครับ สภาพตามที่เห็น น่าจะเป็นผู้ต้องสงสัยอีกรายหนึ่ง >:( >:( >:(

Offline Nhum ESC

• บ้า..500
น้าOops ขอตัวอย่างที่เสียได้ไหม จะไปหาซื้อแถวบ้าน  :)

Offline jew

• **
ไปแกะดูมาแล้วครับ สภาพตามที่เห็น น่าจะเป็นผู้ต้องสงสัยอีกรายหนึ่ง >:( >:( >:(
สภาพที่ผมแกะออกมาก็ประมาณนี้แหละครับ น้าพราน  น้าหนุ่ม

Offline Nak

• โคตรบ้า
ขอบคุณครับลูกพี่ ของผม 2 ปีกว่า 8 หมื่นโลแล้ว ยังสั้นอยู่นะครับ :P
คิดดี พูดดี ทำดี  มิตรภาพ มีให้เสมอ

Offline kai_tu

• โคตรบ้า
พี่พรานนี่ขี้อิจฉาจริง  ของพี่พรานนะใช้น้ำมันอย่างเดียวก็ยาวนิ
ความสุข กับ ความสำราญ เหมือนกันมั้ย

Offline Oops!

• Global Moderator
ขอบคุณครับลูกพี่ ของผม 2 ปีกว่า 8 หมื่นโลแล้ว ยังสั้นอยู่นะครับ :P

อันนี้แล้วแต่บุญ แต่กรรม ที่ทำมาอะ น้า Nak

น้าหนุ่มไม่ต้องไปหาที่อื่นหรอก ตัวแทนนำเข้าเค้าบอกว่าไม่ได้ส่งที่อื่นขายเลย มีขายที่เค้าที่เดียว (In other words หรือ (อีกนัยหนึ่ง) ไม่มีใครยอมเอาไปขายให้เลย....)

น้าพราน ขอดูด้านหน้าน้องเค้าตรงๆหน่อยดิ ว่าโดนของพี่พรานเข้าไป  มันยุบไปขนาดไหนแล้ว ถ่ายมา เก็กๆ เอียงๆ ดูไม่ค่อยถนัดเลย ว่าแต่ว่าพีพราน ขนาดถอดรอ.....เลยเหรอะ! โอ้.....กลัดมัน จิง

ทดลองอย่างที่ผมว่าดูก่อนก็ได้ เผาแก็สในท่อให้หมด ก่อนดับเครื่องนานๆ แล้วเสียบกลับก่อนสตาร์ท  ถ้ายังยาวอยู่ก็ไม่ใช่ที่ตัวนี้ แล้ว