- +

Author Topic: BIG MEETING 4 ชะอำ(ตีท้ายครัวบ้านน้าเด) 19-20 มกราคม 2556  (Read 22577 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline decha

• โคตรบ้า
  สงสัยอยู่ในกิฟีโหล ไม่ใช่ฟอร์ดและมาสด้า เลยปลอดภัย   หรือเป็นผู้อยู่เบื้องหลังกำกับการศึก :D :D :D

Offline ped

• บ้า..เกินพิกัด
  • **
อยู่บนกุฎิ...ปลอดภัยที่สวดครับ..น้า..อิอิ ::) 8)

Offline katip3.0

• **
  • เวลาย่อมเอาชนะทุกสิ่ง
สวัสดีค่ะ ปกติสิงอยู่ที่ เอสเคปค่ะ
เคยเข้ามาอ่าน ในรุ่นใหญ่หลายครั้งแล้ว
สนุกดี และชอบความน่ารักของน้องติลลค่ะ
คุยสนุก ตอนนี้เห็นน้าปาล์ม มาแฝงตัวอยู่ด้วย
---------
มาแอบอ่านพอดี จะไปทำอะไรกันค่ะ สร้างเสาธงหรอค่ะ
ชอบกิจกรรมสร้างปะโยชน์ มีไรพอช่วยได้ไหมค่ะ
ยินดีนะคะ. แม้จะไม่ใช่รุ่นใหญ่ค่ะ

ลืมแนะนำตัวเอง ---ชื่ิออ้อนค่ะ katip คือ ชื่อลูกสาวค่ะ---
 :P
Time will overcome all thing

Offline john nonlen

• บ้า..ชัวร์
เชิญครับป้าอ้อน ตามวันที่ระบุ เชิญไปด้วยกันครับ รุ่นรถไม่เกี่ยวหากใจเดียวกัน
จะได้อยู่เป็นเพื่อนป้าแป้นด้วยเลยครับ

• โคตรบ้า
   ว่างก็ขอเชิญครับไม่ไกลครับ ผมวิ่งไปมาทั้ง 2 บ้านครับ

Offline sive

• **
แล้วสรุป ทริปนี้ มีโปรแกรมยังไงบ้างครับน้าๆครับ :) :) :)

• **
 :-* :P

ขอบคุณค่ะ

รอดูโปรแกรมก่อนนะคะ เพราะรถลุยหนักๆ ไม่น่าจะไหว
อีกอย่างไม่กล้าลับปาก เพราะเด็กๆ ไม่มีคนดูแล
ว่าแต่.....
นอกจากน้าปาล์ม มีใครที่เคยเจอะเจอกันบ้างไหมค่ะ
แล้วป้าแป้น คือนามแฝงหรือชื่อจริงค่ะ
เราเคยเจอกันไหมค่ะ  :)

• โคตรบ้า
   ถ้าป้าไปทำบุญที่พุองจุแล้วมานอนที่หินแหลม ทองผาภูมิ มีผมคัน 1 มาสด้า ทรีบริว& เอ็กโพเรอ  ห้วยคอกหมูทางดีกว่ามากครับทางเด็กๆสำหรับ เอสคาปี้  สำหรับชื่อของป้าแป้นเป็นชื่อที่ใช้จริงครับ  ในบ้านนี้เราจะใช้ชื่อที่ใช้จริง (อาจเป็นชื่อเล่นก็ใด้)  ตอนไปทำบุญเห็น น้าเย็นมายลโฉม EXทั้งข้างนอกข้างในแถมในกระโปงไปเรียบร้อยคาดว่าคงอีกไม่นานคงจัดอยู่กล่มของน้าปาล์ม เพราะมีทั้ง EX และES พาเด็กๆไปด้วยครับ น้าปาล์มก็พาไปตลอด ผมจะเอาเต้นไปเผื่อครับ

Offline spysoodza

• **
  • ในกระเป๋ามีแต่เศษตังค์
 :) 8) สวัสดีค่ะ ป้าอ้อน กำลังว่าจะงอลล แล้วเชียว นึกว่าจะจำได้แต่น้องออส   มาเลยค่ะน้องอ้อนเรามีบริการผลัดกันเลี้ยงกันอุ้มเจ้าตัวน้อยๆค่ะ
 ;) ;ป้าแป้น ป้าปุ้ม ป้าติ๊ก2ติ๊ก   ป้าออสติลย์ ป้าเก้า ยายเมี้ยน ป้าเหมียว เยอะค่ะ โดยฉพาะคุณยายเดชา(5555++) น่าลั่กที่สุดค่ะ

• **
ชื่อ spysoodza ให้เรียกป้า....ไรดีค่ะ กัวอ่านผิด
ขอบคุณค่ะ แล้วจะเข้ามาแวะบ่อยๆ นะคะ

:-*

น้องออสติล เห็นเค้าโพสบ่อยๆ อ่านแล้วน่ารักดี ทุกคน แซวกัน น่าเอ็นดูและเป็นกันเองดีค่ะ

:-* :P....จากใจจริงๆ

Offline spysoodza

• **
  • ในกระเป๋ามีแต่เศษตังค์
 8) spysoodza เรียก ป้าแป้น ค่ะ ง่ายและสุดจะไพเราะที่ซู้ดเลย ป้าแป้นอยากได้สาวๆมาในห้องนี้ใจแทบขาดแล้วค่ะ ป้าออสติลย์ ชอบหนีเที่ยว ต้องตามกลับบ้านบ่อยๆ
 :-* :-* ป้าอ้อน ว่างเชิญไปด้วยกันนะคะ. เข้ามาบ้านตุ๊ดตู่แล้วจะถอนตัวไม่ขึ้นค่ะ

Offline john nonlen

• บ้า..ชัวร์
ป้าแป้นหนิ ชักชวนแบบสุดๆเลยนะคร๊าบ  :-*

Offline ped

• **
แล้วสรุป ทริปนี้ มีโปรแกรมยังไงบ้างครับน้าๆครับ :) :) :)

อ้าวววว..งง..อิอิ... ??? 8)

Offline ped

• **
อ๋อ..ลืมแนะนำตัว..สวัสดีครับ..ป้าอ้อน..
กระผม..นายเป็ด หนุ่มรูปงาม..นามเพราะ..นิสัยดีครับ..อิอิ 8) ::) 8)

• โคตรบ้า
อ๋อ..ลืมแนะนำตัว..สวัสดีครับ..ป้าอ้อน..
กระผม..นายเป็ด หนุ่มรูปงาม..นามเพราะ..นิสัยดีครับ..อิอิ 8) ::) 8)
งามที่สุดตอนนั่งวิปลาสในป่าslow :D :D :D