- +

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้โปรแกรมเขียนแผนที่แบบง่าย รบกวนด้วยครับ  (อ่าน 4259 ครั้ง)

ออฟไลน์ sek คปท.

• บ้า..500
  • นับหนึ่งถึงสาม
 :-\อยากได้โปรแกรมเขียนแผนที่แบบง่าย รบกวนด้วยครับ เอามาใช้กับงานที่ทำอยู่พื้นที่จ่ายจดหมายของไปรษณีย์ ขอบคุณด้วยครับ. :-*

ออฟไลน์ kai_tu

• โคตรบ้า
Visio ครับ หรือ Excel ก็ได้ครับ
ความสุข กับ ความสำราญ เหมือนกันมั้ย

• บ้า..500
 ;)ขอบคุณมากครับ ผม download เรียบร้อยแล้วครับ Visio  แต่ใช้ไม่เป็น  ฮา ฮา   :D ง ง ง ง

ออฟไลน์ Burapha016

• บ้า..เกินพิกัด
  • **
;)ขอบคุณมากครับ ผม download เรียบร้อยแล้วครับ Visio  แต่ใช้ไม่เป็น  ฮา ฮา   :D ง ง ง ง
งั้นจะลองAutoCad R2010 มั๊ยน้าเสก รับรอง ??? :-\

ทำไม ไม่ลองใช้Powerpoint ดูอะครับ  :)
*** ตึ๋ง บูรพา 016***

• บ้า..500
 ;)ขอบคุณน้าพริ้วไหวนะครับ สำหรับโปรแกรม Map Magic  ตอนนี้กำลังศึกษาวิธีการใช้อยู่ครับ :)